BJR100-DDT-W
Lượt xem sản phẩm: 1,478
Thương Hiệu:
Dòng Sản Phẩm:
Mã Sản Phẩm:
BJR100-DDT-W
THÔNG SỐ CHI TIẾT
  • Loại chống dầu/ chịu dầu : Loại chịu dầu
  • Loại phát hiện : Loại phản xạ khuếch tán
  • Khoảng cách phát hiện : 100mm
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu mờ, đục
  • Nguồn sáng : LED hồng ngoại (850nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max. 1ms
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67 (Tiêu chuẩn IEC), IP67G (Tiêu chuẩn JEM)
Khoảng cách phát hiện100mm
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Nguồn cấp10-30VDCBJR100-DDT-W±10%(dao động P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụMax. 30mA
Điều chỉnh độ nhạyBộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt độngLight ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
Ngõ ra điều khiểnNPN mạch thu hở
Loại kết nốiØ4mm, 3 dây, 300mm (bộ phát của loại thu phát: Ø4mm, 2 dây, 300mm), giắc cắm M12 (AWG26, đường kính lõi: 0.52mm, số lõi dây: 20, đường kính lớp cách điện: Ø1mm)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 60℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễMax. 20% tại khoảng cách phát hiện