BJX15M-TDT-P
Lượt xem sản phẩm: 1,574
Thương Hiệu:
Dòng Sản Phẩm:
Mã Sản Phẩm:
BJX15M-TDT-P
THÔNG SỐ CHI TIẾT
  • Loại phát hiện : Loại thu phát
  • Khoảng cách phát hiện : 15m
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu đục min. Ø15mm
  • Nguồn sáng : LED hồng ngoại (850nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max. 1ms
Loại phát hiệnLoại thu phát
Khoảng cách phát hiện15m
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Nguồn cấp10-30VDCspecialstring±10%(dao động P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụBộ phát/Bộ thu: Max. 20mA
Điều chỉnh độ nhạyBộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt độngLight ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
Ngõ ra điều khiểnPNP mạch thu hở
Loại kết nốiØ4mm, 3 dây, 2m (bộ phát loại thu phát: Ø4mm, 2 dây, 2m) (AWG26, đường kính lõi: 0,52mm, số lõi: 20, đường kính lớp cách điện: 1mm)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 60℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệIP65(tiêu chuẩn IEC)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Phụ kiện_Thông dụngGiá đỡ, bu lông M3: 4, tuốc nơ vít điều chỉnh
Trọng lượngXấp xỉ 145g(Xấp xỉ 95g)
※ Nhiệt độ môi trường theo tiêu chuẩn UL là 40℃ ※ Cáp M8 được bán riêng. (AWG22, đường kính lõi: 0,08mm, số lõi: 60, đường kính ngoài lớp cách điện: Ø1,25mm) ※ Phụ kiện: Loại cáp bao gồm giá đỡ A và loại giắc cắm bao gồm giá đỡ B. ※ Trọng lượng bao gồm bao bì. Trọng lượng trong ngoặc đơn là trọng lượng thiết bị. ※ Nhiệt độ hoặc độ ẩm được đề cập trong Môi trường ở điều kiện không đóng băng hoặc ngưng tụ.