BJX300-DDT-C
Lượt xem sản phẩm: 1,549
Thương Hiệu:
Dòng Sản Phẩm:
Mã Sản Phẩm:
BJX300-DDT-C
THÔNG SỐ CHI TIẾT
  • Loại phát hiện : Loại phản xạ khuếch tán
  • Khoảng cách phát hiện : 300mm
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu mờ, đục
  • Nguồn sáng : LED đỏ(660nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max.1ms
Khoảng cách phát hiện300mm
Nguồn sángLED đỏ(660nm)
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Nguồn cấp10-30VDCspecialstring±10%(dao động P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụMax. 30mA
Điều chỉnh độ nhạyBộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt độngLight ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
Ngõ ra điều khiểnNPN mạch thu hở
Loại kết nốiØ4mm, 3 dây, 2m (bộ phát loại thu phát: Ø4mm, 2 dây, 2m) (AWG26, đường kính lõi: 0,52mm, số lõi: 20, đường kính lớp cách điện: 1mm)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 60℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệIP65(tiêu chuẩn IEC)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễMax. 20% tại khoảng cách phát hiện